ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಉಪ ನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು

 ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು / ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು

                                                                                                                                                                        ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ 01-12-2023

 

ಕ್ರ ಸಂ ಜಿಲ್ಲಾ ನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ ಕಛೇರಿ ಶ್ರೀ/ಶ್ರೀಮತಿ ಕಛೇರಿಯ ವಿಳಾಸ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ ಇ-ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ
1
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಗಾಂಧಿನಗರ
ಗಾಂಧಿನಗರ ಶಶಿಕಲಾ ಹೆಚ್.ಪಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗಾಂಧಿನಗರ, 3ನೇ ಮತ್ತು 4ನೇ ಮಹಡಿ, ಅನೆಕ್ಸ್ ಕಟ್ಟಡ, ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಡಿ.ಸಿ. ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560009. 7026871995 sr.gandhinagar@karnataka.gov.in
2 ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ ವಿಕ್ರಮ್‌ ಕೆ ಮಗರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ನಂ 17, ಮಾರುತಿ ಪ್ಲಾಜಾ, 2 ನೇ ಮಹಡಿ, 2 ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ವೈಯಾಲಿಕಾವಲ್ ವಿಸ್ತರಣೆ ಬೆಂಗಳೂರು 560003. 9480995637  sr.malleswaram@karnataka.gov.in
3 ಗಂಗಾನಗರ ಎಮ್.ಕೆ ಶಂತಮೂರ್ತಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗಂಗಾನಗರ, No: 46,1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಎಸ್‌ಬಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ, ಬಳ್ಳಾರಿ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ ಆರ್ ಟಿ ನಗರ ಪೋಸ್ಟ್ ಗಂಗಾನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560032. 9916499108 sr.ganganagar@karnataka.gov.in
4 ಹೆಬ್ಬಾಳ ಚೈತ್ರಾ ಬಿ.ಎ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೆಬ್ಬಾಳ, No:7 80 feet ರಸ್ತೆ, H.M.T ಲೇಔಟ್, R T ನಗರ ಪೋಸ್ಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು -560032. 6361552815 sr.hebbal@karnataka.gov.in
5 ಕಾಚರಕನ ಹಳ್ಳಿ 1)ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2) ಕುಮಾರಿ ರೂಪ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಾಚರಕನಹಳ್ಳಿ, ನಂ. 798, ರಾಮಾಂಜಿನಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಫಿಲೋಮಿನಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ರಸ್ತೆ, ಪಟೇಲ್ ಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ ಲೇಔಟ್, ನಾಗವಾರ, ಬೆಂಗಳೂರು -560045. 94485 33240
9900678690
sr.kachknhalli@karnataka.gov.in
6 ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ ಕೆ.ವಿ ರವಿಕುಮಾರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ, 1 ನೇ ಮಹಡಿ, 3 ನೇ ಕ್ರಾಸ್, B.B.M.P ವಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ 8, ಬಲಮುರಿ ಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಕೊಡಿಗೇಹಳ್ಳಿ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಟಾಟಾನಗರ,ಬೆಂಗಳೂರು -560092. 9845454206 sr.byataraynpr@karnataka.gov.in
7 ಯಲಹಂಕ 1.ನಜೀರ್ ಅಹಮ್ಮದ್ ನದಾಫ್ , ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಜಯ ಪ್ರಕಾಶ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಯಲಹಂಕ,
ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು -560064.
9845787518
9980200998
sr.yelahanka@karnataka.gov.in
8 ಜಾಲಾ ಸ್ವರ್ಣಲತ.ಹೆಚ್.ಎಸ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜಾಲಾ ರೇಷ್ಮೆ ಮತ್ತು ರೈತ ಸಹಕಾರಿ ಕೋ-ಆಪರೇಟಿವ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್, ಚಿಕ್ಕಜಾಲ, ನಾಡ ಕಚೇರಿ ಹತ್ತಿರ, ಚಿಕ್ಕಜಾಲ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಎದುರು. ಎನ್ಎಚ್ 7, ಬಳ್ಳಾರಿ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಂಗಳೂರು -562 157 8971226009 sr.jala@karnataka.gov.in
9 ಹೆಸರಘಟ್ಟ ಮಂಜುನಾಥ್.ಎನ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೆಸರಘಟ್ಟಎಚ್.ಸಿ.ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ ವಿನ್ಯಾಸ, ಹೊಸ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ & ನಾಡ ಕಚೇರಿ ಕಚೇರಿಯ ಹತ್ತಿರ, ಕೆಇಬಿ ಕಚೇರಿಯ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ, ಹೆಸರಘಟ್ಟ, ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಂಗಳೂರು -560 088. 9008340333 sr.hesarghatta@karnataka.gov.in
10 ಬೆಂಗಳೂರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಛೇರಿ, ಬಿಡಿಎ ಮುಖ್ಯ ಕಛೇರಿ, ಕುಮಾರಪಾರ್ಕ್ ಪಶ್ಚಿಮ, ಬೆಂಗಳೂರು-560020 8431414090 sr.bda@karnataka.gov.in
11
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಜಯನಗರ
ಜಯನಗರ ಬಿ.ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜಯನಗರ, 12ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರ, ಬೆಂಗಳೂರು -5600410 9880231893 sr.jayanagar@karnataka.gov.in
12 ಶಾಂತಿನಗರ ರಾಘವೇಂದ್ರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ , ಶಾಂತಿನಗರ, 29/1, 29/2, 2ನೇ ಮಹಡಿ, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿಲ್ಸನ್‌ ಗಾರ್ಡನ್, ಬೆಂಗಳೂರು-27 8951691101 sr.shantinagar@karnataka.gov.in
13 BTM ಲೇಔಟ್ ಕಾವ್ಯ ಕೆ. ಕೋರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಿಟಿಎಂ ಲೇಔಟ್, ಸಂಖ್ಯೆ.13 & 13/2, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ತಾವರೆಕೆರೆ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ , ಬಿಟಿಎಂ ಲೇಔಟ್ 1ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-76. 9036010030 sr.btmlayout@karnataka.gov.in
14 ಕೆಂಗೇರಿ ವೈ.ಹೆಚ್.‌ ವೆಂಕಟೇಶ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೆಂಗೇರಿಎಸ್.ಎಲ್.ಎನ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬಿಟಿಎಸ್ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ, ಕೆಂಗೇರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು -560060. 9742064846 sr.kengeri@karnataka.gov.in
15 ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ 1.ಎಮ್.‌ ಗಿರೀಶ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಲೋಕೆಶ್‌ ಹೆಚ್.ಸಿ , ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಾನ ಸಹಾಯಕರು ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ, ಸಂಖ್ಯೆ. 25, ಡಿಎಂ ಚೇಂಬರ್ಸ್ ಜವಹಾರ್ ಲಾಲ್ ನೆಹರು ರಸ್ತೆ, ಬಿಎಂಇಎಲ್ ರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಹಂತ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560098. 9844050609
8722054212
sr.rajrajesngr@karnataka.gov.in
16 ಜೆಪಿ ನಗರ 1.ದೇವರಾಜು.ಕೆ.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ನಾಗರಾಜ್.ಬಿ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ ಸಂಖ್ಯೆ.8, ಅಮಿತ್ ಆರ್ಕೆಡ್, ಅಮೃತ ನಗರ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಕೋಣನಕುಂಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 062. 9449277278
7899562296
sr.jpnagar@karnataka.gov.in
17 ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ 1.ಪ್ರಸನ್ನ.ಜಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ರಾಮಚಂದ್ರ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ, 2ನೇ ಮಹಡಿ, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಕೋರಮಂಗಲ, ಬಿಡಿಎ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್,ಬೆಂಗಳೂರು-560034 9739668848
9449664777
sr.bommanhalli@karnataka.gov.in
18 ಬೇಗೂರು ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಆರ್ ಕಟ್ಟಿಮನಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೇಗೂರು ಸಂಖ್ಯೆ. 1105/9ಸಿ, 1ನೇ ಮಹಡಿ,ಕೆನರಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮೇಲೆ, ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ, ಬೇಗೂರು, ಬೆಂಗಳೂರು-560 016. 9035310805 sr.begur@karnataka.gov.in
19 ತಾವರೆಕೆರೆ ಸರೋಜ ವೈ. ಹೆಚ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ತಾವರೆಕೆರೆ, ಸಂಖ್ಯೆ.1943,ಅನುಗ್ರಹ, ತಾವರೆಕೆರೆ-ಕೆಂಗೇರಿ ರಸ್ತೆ, ತಾವರೆಕೆರೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-562 130 8105097979 sr.tavarekere@karnataka.gov.in
20
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಬಸವನಗುಡಿ
ಬಸವನಗುಡಿ ಎ.ರಾಘವೇಂದ್ರ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಸವನಗುಡಿ , ನಂ. 183, 1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಪೂಜ್ಯಯ್ಯ ಆರ್ಕೇಡ್, ಗಾಂಧಿಬಜಾರ್ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬಸವಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು 560 004 99169 76967 sr.basavangudi@karnataka.gov.in
21 ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ 1.ಉಮಾ ದೇವಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಮಧುಮಾಲತಿ, ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಾನ ಸಹಾಯಕರು ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಾಮರಾಜ ಪೇಟೆ, 3 ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ರಾಮೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು - 560 018 8217317671
8861783869
sr.chamarajpet@karnataka.gov.in
22 ಬನಶಂಕರಿ 1.ಶಂಕರ ಮೂರ್ತಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.‌ ಸುಲೋಚನಾ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬನಶಂಕರಿ, ಕೃಷಿ ಉತ್ಪನ್ನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಸಂಸ್ಥೆ ಕಟ್ಟಡ (ಎಪಿಎಂಸಿ), ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು560050 9538778477
9845514444
sr.banshankari@karnataka.gov.in
23 ಆನೇಕಲ್ ತಿಮ್ಮಾರೆಡ್ಡಿ ಸಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಆನೇಕಲ್,ನಂ. 172/1, 1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಪ್ರೇರಣಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಮಿರ್ಜಾ ರಸ್ತೆ, ಆನೇಕಲ್ ಟೌನ್, ಬೆಂಗಳೂರು - 562106. 9916887092 sr.anekal@karnataka.gov.in
24 ಅತ್ತಿಬೆಲೆ ರಾಮದಾಸೇಗೌಡ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅತ್ತಿಬೆಲೆ, ಸಂಖ್ಯೆ.430, ಅಣ್ಣ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಹೆನ್ನಾಗರ ಗೇಟ್, ಬೊಮ್ಮಸಂದ್ರ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಏರಿಯಾ, ಹೊಸೂರು ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560105 9448854499 sr.attibele@karnataka.gov.in
25 ಸರ್ಜಾಪುರ ರಾಮಪ್ರಸಾದ್ , ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸರ್ಜಾಪುರ, RRL ಟವರ್, 2 ನೇ ಮಹಡಿ, ವಾರ್ಡ್ ನಂ. 10, ಬೆಂಗಳೂರು ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಸೋಂಪುರ ಗೇಟ್, ಸರ್ಜಾಪುರ, ಸರ್ಜಾಪುರ ಹೋಬಳಿ, ಆನೇಕಲ್ ತಾಲೂಕು, ಬೆಂಗಳೂರು - 562 125 9481253189 sr.sarjapura@karnataka.gov.in
26 ಜಿಗಣಿ ಅಂಜಲಿ.ಸಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜಿಗಣಿ, ಮನೆ ನಂಬರ್.459/39/2, ಬನ್ನೇರುಘಟ್ಟ, ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಎದುರು, ಬನ್ನೇರುಘಟ್ಟ, ಬೆಂಗಳೂರು.-560083 9731145054 sr.jigani@karnataka.gov.in
27
ಜಿ.ನೋ.ಕ ರಾಜಾಜಿನಗರ
ರಾಜಾಜಿನಗರ ಮೋಹನ್‌ ಕುಮಾರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಸಂಖ್ಯೆ.27/ಸಿ, 3ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560010 9972168595 sr.rajajinagar@karnataka.gov.in
28 ಯಶವಂತಪುರ ಸುರೇೇಶ್‌ ಜಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಯಶವಂತಪುರ, ಸಂಖ್ಯೆ.199, 3ಬಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ 1ನೇ ಮಹಡಿ, 13ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಪಶ್ಚಿಮ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆಯ 2 ನೇ ಹಂತ ಬೆಂಗಳೂರು -86 9886474800 sr.yeshwanthpr@karnataka.gov.in
29 ಪೀಣ್ಯ ಕರಿಬಸವನ ಗೌಡ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಪೀಣ್ಯ, ಸಂಖ್ಯೆ. 488, 2ನೇ ಮಹಡಿ, ಕೆಐಎಬಿಡಿ ಕಟ್ಟಡ, ‘ಪಿ’ ಬ್ಲಾಕ್, ಐವಿ ಹಂತ, ಪೀಣ್ಯ II ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು -560058. 7349107727 sr.peenya@karnataka.gov.in
30 ಶ್ರೀರಾಮ ಪುರ ಎಚ್ ಎಸ್ ಅರವಿಂದ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶ್ರೀರಾಂಪುರ, ಸಂಖ್ಯೆ. 1250-51, ಆರ್.ಪಿ. ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ ಹಾಲ್ ಎದುರು, ಅಗ್ರಹಾರ ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಮಾಗಡಿ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು - 560 058 7259119363 sr.srirampura@karnataka.gov.in
31 ಲಗ್ಗೆರೆ ಕಮಲ ಟಿ.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಲಗ್ಗೆರೆ ಸಂಖ್ಯೆ.13, ಅಂದಾನಪ್ಪ ಕಟ್ಟಡ,ಲಗ್ಗರೆ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ,ಪಾರ್ವತಿನಗರ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ,ಬೆಂಗಳೂರು -560 058 7022231478 sr.laggere@karnataka.gov.in
32 ನಾಗರಬಾವಿ ಚಂಪಾ ಎಲ್ , ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ , ನಾಗರಬಾವಿ, ಸಂಖ್ಯೆ.40, 1ನೇ ಮಹಡಿ, 2ನೇ ಹಂತ, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ನಾಗರಭವಿ, ಬಿಡಿಎ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಹತ್ತಿರ, ಬೆಂಗಳೂರು -560072 9980110345 sr.nagarabavi@karnataka.gov.in
33 ಮಾದನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಎಂ.ವಿ.ಸತೀಶ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಾದನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ, ನಂ.1, 1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬಿ.ಎಚ್ ರಸ್ತೆ, ಮಹಾವೀರ್ ನರ್ಸಿಂಗ್ ಹೋಮ್ ಎದುರು, ಮಾದನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ, ದಾಸನಪುರ ಹೋಬಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು -562123 9902036189 dr.madanayak@karnataka.gov.in
34 ದಾಸನಾಪುರ ಶೇಖ್ ಗುಲಾಮ್ ರೆಹಮಾನಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ದಾಸನಪುರ ಸಂಖ್ಯೆ.33/4, ಬಿ.ಹೆಚ್.ರೋಡ್, ದೇವಣ್ಣನ ಪಾಳ್ಯ, ದಾಸನಪುರ, ಬೆಂಗಳೂರು- ಉತ್ತರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಂಗಳೂರು-562123 9353484410 sr.dasanapura@karnataka.gov.in
35 ವಿಜಯನಗರ ಪ್ರಮೀಳಾ ಜಿ.ಜೆ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ವಿಜಯನಗರ, ಸಂಖ್ಯೆ.1019/ಎ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, 1ನೇ ಮಹಡಿ, 2ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಸರ್ವೀಸ್ ರಸ್ತೆ, ಬಿ.ಎಸ್.ವಿ.ಪಿ ಶಾಲೆಯ ಹತ್ತಿರ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560040 9448788610 sr.vijayanagar@karnataka.gov.in
36
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಶಿವಾಜಿನಗರ
ಶಿವಾಜಿನಗರ ಅನಿತ ಜಿ ಬಡಿಗೇರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿವಾಜಿನಗರ, ನಂ. 122/2 3ನೇ ಮಹಡಿ ಮೊನಾರ್ಕ್ ಚೇಂಬರ್ಸ್ ಇನ್‌ಫೆಂಟ್ರಿ ರಸ್ತೆ ಶಿವಾಜಿನಗರ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560001 9535741828 sr.shivajinagr@karnataka.gov.in
37 ಕೆಆರ್ ಪುರಂ 1.ರಾಮಪ್ರಸಾದ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಚಿಕ್ಕಪೆದ್ದಣ್ಣ, ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಾನ ಸಹಾಯಕರು ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೆ.ಆರ್.ಪುರಂ, ಎಸ್‌ಎಲ್‌ವಿ ಸನ್‌ರೈಸ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಹೊಸ ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಸ್ ಕಚೇರಿ ಎದುರು, ಬೆಂಗಳೂರು-560036 9481253189
8951073237
sr.krpuram@karnataka.gov.in
38 ವರ್ತೂರು ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ ಗೋಗಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಚೇರಿ, ವರ್ತೂರುಬಿ.ಎಂ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, 1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಧರ್ಮರಾಯ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಎದುರು.ಮುತ್ತಸಂದ್ರ ರಸ್ತೆ, ವರ್ತೂರು,ಬೆಂಗಳೂರು -560087 94489 63316 sr.varthur@karnataka.gov.in
39 ಬಿದರಹಳ್ಳಿ ಲಲಿತ ಅಮೃತೇಶ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣ ಕಚೇರಿ, ಬಿದರಹಳ್ಳಿಸಂಖ್ಯೆ.3/1, ವಿಗ್ರೋ ನಗರ, ಹಳೆಯ ಮದ್ರಾಸ್ ರಸ್ತೆ, ಅವಲಹಳ್ಳಿ, ಬಿದರಹಳ್ಳಿ ಹೋಬಳಿ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿ-4, ಬೆಂಗಳೂರು -560 036. 9945368775 sr.ಬೀದರ್ahalli@karnataka.gov.in
40 ಬಾಣಸವಾಡಿ 1.ಕೃಷ್ಣ ಎಸ್ ನಾಯ್ಕ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು 2.ಸತೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಎನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಾಣಸವಾಡಿ, ಸಂಖ್ಯೆ.740/1, ಬಿಬಿಎಂಪಿ ಖಾತಾ ಸಂಖ್ಯೆ-25, 1ನೇ ಮಹಡಿ, 9ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಹೆಚ್.ಆರ್.ಬಿ.ಅರ್ ಲೇಔಟ್, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಕಲ್ಯಾಣ ನಗರ, ಬಾಣಸವಾಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560043 9448828835
9611394920
sr.banaswadi@karnataka.gov.in
41 ಮಹದೇವಪುರ 1.ರಮ್ಯಾ ಎನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಸಿ.ವಿ.ಸುಮನ ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಾನ ಸಹಾಯಕರು ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಹಾದೇವಪುರ ಸಂಖ್ಯೆ-52 ಕಾಮಧೇನು ನಗರ, 1ನೇ ಹಂತ, 2ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬಿ.ನಾರಾಯಣಪುರ, ಹೆಚ್.ಪಿ ಕಂಪನಿ ಪಕ್ಕ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 016 9611581044
9663231044
sr.mahadevpura@karnataka.gov.in
42 ಇಂದಿರಾ ನಗರ 1.ಸಿ ಜೆ ಪ್ರಭಾಕರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಕೆ ಸಿ ವಿಶ್ವನಾಥ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಇಂದಿರಾ ನಗರ, ದೊಮ್ಮಲೂರು, ಬಿಡಿಎ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560038 8762268426
9611044443
sr.indiranagar@karnataka.gov.in
43 ಹಲಸೂರು ಪ್ರಭಾವತಿ ಆರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ ಹಲಸೂರು, B.B.M.P ಕಟ್ಟಡ, ಟ್ಯಾಂಕ್ ಬಂಡ್ ರಸ್ತೆ, ಹಲಸೂರು ಕೆರೆ, ಹಲಸೂರು, ಬೆಂಗಳೂರು-560008. 9448220308 sr.halsoor@karnataka.gov.in
44
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ
ನೆಲಮಂಗಲ 1.ಅಂಬಿಕಾ ಪಟೇಲ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಸತೀಶ್ ಡಿ.ಪಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ನಂ.743, NH ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, 1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಶ್ರೀ ಬಾಲಗಂಗಾಧರನಾಥ ಸ್ವಾಮಿ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬಿನ್ನಮಂಗಲ, ನೆಲಮಂಗಲ ಪಟ್ಟಣ, ನೆಲಮಂಗಲ, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ 562123. 9686756362
9902215632
sr.nelamangala@karnataka.gov.in
45 ದೇವನಹಳ್ಳಿ 1.ರವೀಂದ್ರ ಗೌಡ ಕೆ.ಆರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಸುರೇಶ್ ಹಂದಿಗುಂದ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
3.ಶ್ರೀನಾಥ್ ಎಸ್.ಆರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ದೇವನಹಳ್ಳಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಬಿ.ಬಿ.ರೋಡ್, ದೇವನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲೆ -562110 9611510789
9008446880
9902327977
sr.devanahalli@karnataka.gov.in
46 ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ 1.ಸತೀಶ್.ಹೆಚ್.ಎಸ್ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಅನುಪಮ ಬಿಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ,ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲೆ -561203 7338422777
96865 91255
sr.doddbllapur@karnataka.gov.in
47 ಹೊಸಕೋಟೆ 1.ವಿ. ಗೀತಾ , ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಹೆಚ್.‌ ಜಿ ಸುರೇಶ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊಸಕೋಟೆಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ಹೊಸಕೋಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲೆ -562114 9481521511
98454 42148
sr.hoskote@karnataka.gov.in
48
ಜಿ.ನೋ.ಕ ರಾಮನಗರ
ರಾಮನಗರ 1.ಸುಮ ಕೆ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಕೆ. ಎನ್‌ ಪ್ರದೀಪ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
3.ಮುತ್ತುರಾಜ್‌ ಹೆಚ್.‌ ಎನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಪ್ರಕಾಶ್ಚಂದ್ರ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಕೆಎಸ್ಆರ್ ಟಿ ಸಿ ಬಸ್ ಡಿಪೋ ಎದುರು, ಬಿ.ಎಂ.ರಸ್ತೆ, ಅರ್ಚಕರಹಳ್ಳಿ, ರಾಮನಗರ-562159 9845538082
9632855917
8722831305
sr.ramanagar@karnataka.gov.in
49 ಕನಕಪುರ ಸುರೇಶ್‌ ಎ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಅನಿತಾ ಐ ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕನಕಪುರ,ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಕಲ್ಯಾಣ ಮಂಟಪ, ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಎಂ.ಜಿ.ರಸ್ತೆ ಕನಕಪುರ-562117 9535998966
9901379611
sr.kanakapura@karnataka.gov.in
50 ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ ಮೇನಕಾ ಹೆಚ್.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ, 1ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕುವೆಂಪು ನಗರ, ಬಿ.ಎಂ.ರಸ್ತೆ, ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ ಟೌನ್, ರಾಮನಗರ -562160. 9035327984 sr.channapatna@karnataka.gov.in
51 ಮಾಗಡಿ ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಮಜಿಗೆ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಾಗಡಿ, ಸರ್ಕಾರಿ ಕಚೇರಿ ಸಂಕೀರ್ಣ, ನಂ.108,1ನೇ ಮಹಡಿ, ಟಿ.ಬಿ.ರಸ್ತೆ, ಮಾಗಡಿ ಟೌನ್-562120 9901994599 sr.magadi@karnataka.gov.in
52
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಬಾಗಲಕೋಟೆ
ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಅನಿಲ ಜಮಖಂಡಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕೊಟಡಿ ಸಂಖ್ಯೆ. 10 & 11 ಸೆಕ್ಟಾರ್ ನಂ .22, ನವನಗರ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ- 587103. 9538159242 sr.ಬಾಗಲಕೋಟೆ@karnataka.gov.in
53 ಜಮಖಂಡಿ ಮಾರುತಿ ಗದಾಡಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜಮಖಂಡಿ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಚೇರಿ, ಜಮಖಂಡಿ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587301. 8050896110 sr.jamakandi@karnataka.gov.in
54 ಬಾದಾಮಿ ಪ್ರದೀಪ್ ಸಿ ಚವ್ಹಾಣ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬಾದಾಮಿ, ಬಾದಾಮಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587201. 6360634600 sr.badami@karnataka.gov.in
55 ಹುನಗುಂದ ಎಸ್.ಡಿ. ನಾಗಠಾಣ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುನಗುಂದ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ಹುನಗುಂದ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587118 9741766779 sr.hungundha@karnataka.gov.in
56 ಮುಧೋಳ ವಿಠ್ಠಲ ಮಾದರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುಧೋಳ್, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಆವರಣ, ಮುಧೋಳ್, ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587313. 9902316501 sr.mudhol@karnataka.gov.in
57 ಬಿಳಗಿ ಎಸ್.ಬಿ. ಮುಂಡರಗಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೀಳಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬೀಳಗಿ ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587116. 9945094559 sr.bilgi@karnataka.gov.in
58 ತೇರದಾಳ ಎಸ್.ಪಿ ಮುತ್ತಪ್ಪಗೋಳ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ತೇರದಾಳ, ನಾಡ ಕಚೇರಿ ಆವಾರಣ, ತೇರದಾಳ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587315. 9448264722 sr.teradalu@karnataka.gov.in
59 ಇಳಕಲ್ ಪ್ರವೀಣ ಎಂ ಮ್ಯಾಗೇರಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸಭಾಭವನ, ಪುರಸಭೆ ಕಾರ್ಯಾಲಯ ಕಟ್ಟಡ , ಕಂಠಿ ವೃತ್ತ ಹತ್ತಿರ, ಇಳಕಲ್, ಬಾಗಲಕೋಟೆ-587125. 9449724422 sr.ilkal@karnataka.gov.in
60 ಗುಳೇದ ಗುಡ್ಡ ಮಹಾಂತೇಶ ಗಾಣಿಗೇರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗುಳೇದ ಗುಡ್ಡ, ಪುರಸಭೆ ಕಟ್ಟಡ, ಬಾದಾಮಿ ಟೋಲ್ ನಾಕಾ, ಗುಳೇದ ಗುಡ್ಡ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ-587203. 9986241224 sr.guledagudda@karnataka.gov.in
61 ಕೆರೂರು ಮೋದಿನ್ ಸಾಬ್ ಹವಾಲ್ದಾರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೆರೂರು, ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯತ್ ಆವರಣ ಕೆರೂರು, ಬಾದಾಮಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ -587206. 9844262618 sr.kerur@karnataka.gov.in
62
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಬೆಳಗಾವಿ
ಬೆಳಗಾವಿ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ ಎ ಹಂಚಿನಾಳ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೆಳಗಾವಿ, ಡಿ.ಸಿ. ಕಛೇರಿ ಆವರಣ ಬೆಳಗಾವಿ - 590001. 9242356828 sr.ಬೆಳಗಾವಿ@karnataka.gov.in
63 ಮೂಡಲಗಿ ಹರಿಯಪ್ಪ ಓ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ ಮೂಡಲಗಿ, ಗೋಕಾಕ ರಸ್ತೆ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಕಚೇರಿ ಹತ್ತಿರ ಮೂಡಲಗಿ-591312 9448789333 sr.mudalagi@karnataka.gov.in
64 ಸಂಕೇಶ್ವರ ರೇಣುಕಾ ವಕ್ಕುಂದ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಾಂಣಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಛೇರಿ, ಹುಕ್ಕೇರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಹುಟ್ಟುವಳಿ ಮಾರಾಟ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ ನಿ. ಸಂಕೇಶ್ವರ -591313 7795648560 sr.snk@karnataka.gov.in
65 ಬೆಳಗಾವಿ ದಕ್ಷಿಣ ಪದ್ಮನಾಭ ಗುಡಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಾಂಣಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಛೇರಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ದಕ್ಷಿಣ, ಸುಭಾಶಚಂದ್ರ ನಗರ ಬೆಳಗಾವಿ-590006 9916292197 sr.bes@karnataka.gov.in
66 ಬೈಲಹೊಂಗಲ   ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೈಲಹೊಂಗಲ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬೈಲಹೊಂಗಲ, ಬೆಳಗಾವಿ- 591102. 9902800102 sr.bailhongala@karnataka.gov.in
67 ಅಥಣಿ ಕಲಾವತಿ ಮಾಳವಡಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅಥಣಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಅಥಣಿ, ಬೆಳಗಾವಿ-511304 9448876365 sr.athani@karnataka.gov.in
68 ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ವಿದ್ಯಾ ಕೆ ಹಂದಿಬಾಗ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ, ಬೆಳಗಾವಿ -591201. 9902800102 sr.chikkodi@karnataka.gov.in
69 ಗೋಕಾಕ್ ಸದಾಶಿವ ಶಿವಪ್ಪ ದಬ್ಬಗೋಳ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗೋಕಾಕ್, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ಗೋಕಾಕ್, ಬೆಳಗಾವಿ -591307 8073898011 sr.gokak@karnataka.gov.in
70 ಹುಕ್ಕೇರಿ ಮಡಿವಾಳಯ್ಯ ಬಸವರಾಜ ಬಾಣಿಮಠ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುಕ್ಕೇರಿ, ಹುಕ್ಕೇರಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ಹುಕ್ಕೇರಿ, ಬೆಳಗಾವಿ-591309 9945103752 sr.hukkeri@karnataka.gov.in
71 ಖಾನಾಪುರ ರಾಜಶೇಖರ ವೈ ಮುಕ್ಕಣ್ಣವರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಖಾನಾಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ ಖಾನಾಪುರ, ಬೆಳಗಾವಿ -591302. 9591254238 sr.khanapur@karnataka.gov.in
72 ನಿಪ್ಪಾಣಿ ಮನೋಹರ್ ಕೋರೆ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ನಿಪ್ಪಾಣಿ, ಮಾಣಿಕಾ ನಗರ, ನಿಪ್ಪಾಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, SBI ಶಾಖೆಯ ಹತ್ತಿರ ನಿಪ್ಪಾಣಿ, ಬೆಳಗಾವಿ-591237. 9986379986 sr.nippani@karnataka.gov.in
73 ರಾಯಭಾಗ ರವಿ ಸಂಕಣ ಗೌಡ.ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರಾಯಭಾಗ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಆವರಣ, ರಾಯಭಾಗ, ಬೆಳಗಾವಿ -591307. 9164143123 sr.raibagh@karnataka.gov.in
74 ರಾಮದುರ್ಗ ಕದಂಬ, (ಪ್ರ.ದ.ಸ)
(ಪ್ರಭಾರ) ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರಾಮದುರ್ಗ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ರಾಮದುರ್ಗ, ಬೆಳಗಾವಿ -591123. 8310292088 sr.ramdurga@karnataka.gov.in
75 ಮುರಗೋಡು ರಿಜ್ವಾನಹಮದ್ ಎ ಮಹತ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುರಗೋಡು, ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಹತ್ತಿರ, ಸೌದತ್ತಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮುರಗೋಡು, ಬೆಳಗಾವಿ-561119.. 9916187812 sr.muragodu@karnataka.gov.in
76 ಸೌದತಿ ಶಿವರಾಜ್‌ ಜಿ.ಪಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸೌದತ್ತಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಸೌದತ್ತಿ ಬೆಳಗಾವಿ-591126. 8050408911 sr.soudathi@karnataka.gov.in
77 ಸದಲಗಾ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಪಿ ದೇವ ಋಷಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸದಲಗ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ, ಸದಲಗ, ಬೆಳಗಾವಿ-586128. 9916187812 sr.sadalga@karnataka.gov.in
78 ಕಿತ್ತೂರು ರಜಿನಿ ಬಿ ಪರಡ್ಡಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಿತ್ತೂರು,Spl- ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಕಛೇರಿ ಕಟ್ಟಡ, ಬೈಲಹೊಂಗಲ ತಾಲೂಕು, ಬೆಳಗಾವಿ-591115 9986470740 sr.kittur@karnataka.gov.in
79
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಬಳ್ಳಾರಿ
ಬಳ್ಳಾರಿ 1.ಆರ್ ರವಿಕುಮಾರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಆನಂದ್ ರಾವ್ ಬದನಿಕಾಯಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
3. ಎಂ. ಉಮೇಶ್
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ, ಸ್ಟೇಷನ್ ರಸ್ತೆ, ಬೆಳಗಾವಿ-583101 9449524791
9916538585
9740564701
sr.ಬಳ್ಳಾರಿ@karnataka.gov.in
80 ಕಂಪ್ಲಿ ದೀಪಾ ಮ್ಯಾಲಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಂಪ್ಲಿ, ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಸರ್ಕಲ್ ಹತ್ತಿರ, ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಹೊಸಪೇಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಕಂಪ್ಲಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583132 9742665266 sr.kampli@karnataka.gov.in
81 ಸಂಡೂರು ಫರೀದಾ ಬೇಗಂ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸಂಡೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹೊಸಪೇಟೆ ರಸ್ತೆ, ಸಂಡೂರು , ಬಳ್ಳಾರಿ-583119. 7353387677 sr.sandur@karnataka.gov.in
82 ಶಿರಗುಪ್ಪಾ ಯಲ್ಲರಡ್ಡೆಪ್ಪ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿರಗುಪ್ಪಾ, ನೀರಾವರಿ ಇಲಾಖೆ ಆವರಣ, ಬೀದರ್-ಬಳ್ಳಾರಿ ರಸ್ತೆ, ಶಿರಗುಪ್ಪ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583121 8217683254 sr.shiraguppa@karnataka.gov.in
83 ಕುರುಗೋಡು ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಎಲ್ ನಾಯಕ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುರ್ಗೋಡು, ಬಳ್ಳಾರಿ ರಸ್ತೆ,ಕುರುಗೋಡು, ಬಳ್ಳಾರಿ -583219 9741561442 sr.kurgodu@karnataka.gov.in
84
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಬೀದರ್
ಬೀದರ್ ಸುಭಾಷ ಹೊಸಳ್ಳಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೀದರ್, ಡಿ.ಸಿ.ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಬೀದರ್-585401. 9886950360 sr.ಬೀದರ್@karnataka.gov.in
85 ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ ಅವಿನಾಶ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ, ಬೀದರ್ -585327. 9972507751 sr.basavkalyan@karnataka.gov.in
86 ಭಾಲ್ಕಿ ಎಮ್‌ ಡಿ ಜಹುರ ಅಹ್ಮದ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಭಾಲ್ಕಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಭಾಲ್ಕಿ ಬೀದರ್-585328. 9986276143 sr.bhalki@karnataka.gov.in
87 ಔರಾದ್ ಪ್ರೇಮಿಬಾಯಿ ರಾಥೋಡ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಔರಾದ್, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಔರಾದ್, ಬೀದರ್-585326. 7353655536 sr.aurad@karnataka.gov.in
88 ಹುಮನಾಬಾದ್ ಪ್ರಿಯಂಕಾ ಪಾಟೀಲ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುಮನಾಬಾದ್, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹುಮನಾಬಾದ್, ಬೀದರ್-585338. 9035779242 sr.humnabad@karnataka.gov.in
89
ಜಿ.ನೋ.ಕ ವಿಜಯಪುರ
ವಿಜಯಪುರ ಭೀಮಾಶಂಕರ್ ಬಿರಾದರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ವಿಜಯಪುರ, 2ನೇ ಮಹಡಿ, ಕೆ.ಹೆಚ್.ಬಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಸೊಲ್ಲಾಪುರ ರಸ್ತೆ, ವಿಜಯಪುರ-586101. 8722821270 sr.bijapur@karnataka.gov.in
90 ಇಂಡಿ ರವೀಂದ್ರನಾಥ ಹಂಚಿನಾಳ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಇಂಡಿ, ಖಜಾನೆ ಕಛೇರಿ , ವಿಜಯಪುರ ರಸ್ತೆ, ಇಂಡಿ 8722821270 sr.indi@karnataka.gov.in
91 ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿ ದೇವಪ್ಪ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಸವನಬಾಗೇವಾಡಿ, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬಸವನಗುಡಿ, ವಿಜಯಪುರ-586203. 8073035280 sr.basavbagwdi@karnataka.gov.in
92 ಸಿಂದಗಿ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್‌ ಆರ್‌ ಪಾಟೀಲ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸಿಂಧಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ವಿಜಯಪುರ ರಸ್ತೆ, ಸಿಂಧಗಿ, ವಿಜಯಪುರ- 583428. 9845869564 sr.sindhagi@karnataka.gov.in
93 ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಶಬೇರಿ ಬಗಾಯತ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ, ವಿಜಯಪುರ-586212. 7795308299 sr.muddebihal@karnataka.gov.in
94
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಚಾಮರಾಜನಗರ
ಚಾಮರಾಜನಗರ ಕೆ.ಕೆ. ರಮೇಶ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಾಮರಾಜನಗರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಾಮರಾಜನಗರ- 571313.   sr.chamrajnagr@karnataka.gov.in
95 ಕುದೇರು ಎಂ ಮಹದೇವಯ್ಯ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕುದೇರು, ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಪಕ್ಕ, ಗ್ರ‍್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ರಸ್ತೆ, ಕುದೇರು, ಚಾಮರಾಜನಗರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ-571316 9945285449 sr.kuderu@karnataka.gov.in
96 ಯಳಂದೂರು ಆಯೀಶಾ ತಬಸ್ಸುಮ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಯಳಂದೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕೆ.ಕೆ. ರಸ್ತೆ, ಯಳಂದೂರು, ಚಾಮರಾಜನಗರ -571441 9620755939 sr.yelandur@karnataka.gov.in
97 ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ ರೇಖಾ ಪಿ.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ, ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ, ಡಾ.ಬಿ.ಆರ್. ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ರಸ್ತೆ, ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಹತ್ತಿರ, ಚಾಮರಾಜನಗರ -571440. 9448001664 sr.kollegala@karnataka.gov.in
98 ಹನೂರು ಬಿ ಆರ್ ಉಷಾ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹನೂರು, ಮಲೆಮಾಧೇಶ್ವರ ಬೆಟ್ಟ ರಸ್ತೆ, ಹನೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಾಮರಾಜನಗರ-571439. 8296226345 sr.hanur@karnataka.gov.in
99 ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ ರಾಜೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್ ಎಚ್.ಎನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ರಾಜೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್.ಎಚ್.ಎಸ್ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಮೈಸೂರು ನೀಲ್ ಗಿರಿ ರಸ್ತೆ, ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ, ಚಾಮರಾಜನಗರ -571111. 9945657950 sr.gundlupet@karnataka.gov.in
100
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು
ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಮಂಜು ಬಿ ಜಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು, ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಕೆನರಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ (ಬಸವನಹಳ್ಳಿ ಶಾಖೆ), ರತ್ನಗಿರಿ ರಸ್ತೆ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು -577101. 9611075086 sr.chikkmaglur@karnataka.gov.in
101 ಕಡೂರು ಪ್ರಮೋದ್.ವೈ.ಎಸ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ,ಕಡೂರು, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಟಿ.ಬಿ.ರೋಡ್, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕಡೂರು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು -577574. 8660761521 sr.kadur@karnataka.gov.in
102 ಕೊಪ್ಪ ಅನಿತ.ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೊಪ್ಪ, ಎ&ಇ ಅಥಿತಿ ಗೃಹ, ಐಬಿ ಹಿಂದೆ , ಬಲಗಾಡಿ ಕೊಪ್ಪ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು- 577126. 9483345745 sr.koppa@karnataka.gov.in
103 ಮೂಡಿಗೆರೆ ಪುಷ್ಪಲತಾ ಹೆಚ್‌ ಪಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮೂಡಿಗೆರೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಮೂಡಿಗೆರೆ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು -577132. 9663335326 sr.mudigere@karnataka.gov.in
104 ಶೃಂಗೇರಿ ರಮೇಶ್‌ ಹೆಚ್‌ ಕೆ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶೃಂಗೇರಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಶೃಂಗೇರಿ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು- 577139. 9845824340 sr.shringeri@karnataka.gov.in
105 ತರೀಕೆರೆ ವೆಂಟೇಶ್‌ ಜಟ್ಟಿ ಕೆ ಪಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ತರಿಕೆರೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬಿಹೆಚ್ ರಸ್ತೆ, ತರಿಕೆರೆ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು- 577228. 9449941148 sr.tarikere@karnataka.gov.in
106 ನರಸಿಂಹರಾಜಪುರ ನಾರಾಯಣ ಪಿ ಎಸ್‌ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ನರಸಿಂಹರಾಜಪುರ ಬಿಎಂಎಸ್ ಕಾಂಪ್ಲಕ್ಸ್, ನರಸಿಂಹರಾಜಪುರ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು -577134. 9449494966 sr.narsimrajpr@karnataka.gov.in
107
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ
ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ತುಳಸಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ-577501. 9886123377 sr.chitradurga@karnataka.gov.in
108 ಚಳ್ಳಕೆರೆ ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎಮ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ-577522. 9611803890 sr.challakere@karnataka.gov.in
109 ಹಿರಿಯೂರು ಪ್ರಭಾಕರ ಮಠದ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಿರಿಯೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹಿರಿಯೂರು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ-577601. 9880096045 sr.hiriyur@karnataka.gov.in
110 ಹೊಸದುರ್ಗ ಮಾರುತಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಎಚ್ ಕೆ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊಸದುರ್ಗ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹೊಸದುರ್ಗ -577527. 7349020864 sr.hosadurga@karnataka.gov.in
111 ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ತಿಪ್ಪೆ ರುದ್ರಪ್ಪ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ -577526. 9741248090 sr.holalkere@karnataka.gov.in
112 ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು ಚಂದ್ರಮ್ಮ ಎಂ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜುವೇಶ್ವರ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಎಚ್.ಆರ್ ರಸ್ತೆ, ಮೊಳಕಾಲ್ಮುರು -577535 9482479665 sr.molakalmur@karnataka.gov.in
113
ಜಿ.ನೋ.ಕ ದಾವಣಗೆರೆ
ದಾವಣಗೆರೆ 1.ಎಲ್.ರಾಮಕೃಷ್ಣ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ವೀಣಾ ಆರ್ ಎಲ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ದಾವಣಗೆರೆ, ನಂ. 162/1, ಎಕ್ಕಾ ಟವರ್, ವಾಣಿ ಹೋಂಡಾ ಶೋರೂಮ್ ಹತ್ತಿರ, ಪಿ ಬಿ ರಸ್ತೆ, ದಾವಣಗೆರೆ-577006 9741666404
7259241417
sr.davanagere@karnataka.gov.in
114 ಹರಿಹರ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಎಸ್, ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹರಿಹರ, ಎಚ್ ಕೆ ವೀರಪ್ಪ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಪಿಎಲ್‌ಡಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ರಸ್ತೆ, ಹರಿಹರ-577601 9902763448 sr.harihara@karnataka.gov.in
115 ಚನ್ನಗಿರಿ ಹರೀಶ್‌ ಕುಮಾರ್ ಬಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚನ್ನಗಿರಿ, ತಾಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಚನ್ನಗಿರಿ -577213 9008771022 sr.channagiri@karnataka.gov.in
116 ಹೊನ್ನಾಳಿ ಆನಂದ್‌ ಕೆ ಜಿಯೋಗಿ, ಪ್ರಭಾರ,
ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊನ್ನಹಳ್ಳಿ, ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ತಾಲೂಕು ಕಛೇರಿ ರಸ್ತೆ, ಹೊನ್ನಾಳಿ-577217 9880096045 sr.honnali@karnataka.gov.in
117 ಜಗಳೂರು ಬಶೀರ್ ಅಹಮದ್ ಎಂ , ಪ್ರಭಾರ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜಗಳೂರು, ತಾಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಜಗಳೂರು-577528 9886144096 sr.jagalur@karnataka.gov.in
118
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಧಾರವಾಡ
ಧಾರವಾಡ ಗಿರೀಶ್‌ ಅರಮನೆ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಧಾರವಾಡ, ಡಿ.ಸಿ.ಆಫೀಸ್ ಕಛೇರಿ, ಧಾರವಾಡ-580001. 7259761973 sr.dharwad@karnataka.gov.in
119 ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ದಕ್ಷಿಣ ಸಹದೇವರಡ್ಡಿ ಕೋಟಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ (ದಕ್ಷಿಣ), ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ -580021 9538944759 sr.hublisouth@karnataka.gov.in
120 ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಉತ್ತರ 1.ನಾಗರಾಜು, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಎಚ್, ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಾನ ಸಹಾಯಕರು ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ (ಉತ್ತರ), ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ -580021 97416 74725
70190 63242
sr.hublinorth@karnataka.gov.in
121 ಅಣ್ಣಿಗೆರೆ ನಿಜಗೊಂಡ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅನ್ನಿಗೆರೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ,
ಧಾರವಾಡ-582207.
9448387183 sr.annigere@karnataka.gov.in
122 ಕುಂದಗೋಳ ಕಪ್ಪತಪ್ಪ ಹಂಚಿನಾಳ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕುಂದಗೋಳ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಕುಂದಗೋಳ, ಧಾರವಾಡ - 581113. 8618785028 sr.kundagola@karnataka.gov.in
123 ಕಲಘಟಗಿ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಎಂ ಗಂಟಿ, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಲಘಟಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕಲಘಟಗಿ, ಧಾರವಾಡ -581204. 99019 45558 sr.kalghatagi@karnataka.gov.in
124 ನವಲಗುಂದ ನಿಂಗಪ್ಪ ಬಿ ಮುತಗೇಕರ
ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ನವಲಗುಂದ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ನವಲಗುಂದ, ಧಾರವಾಡ - 582207. 8310831869 sr.navalgunda@karnataka.gov.in
125
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಗದಗ
ಗದಗ ಟಿ.ಎಂ. ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗದಗ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಗದಗ- 582101. 9880083896 sr.gadag@karnataka.gov.in
126 ಮುಂಡರಗಿ ಸಂಜಿದಾ ಐ ಪಿಂಜಾರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಂಡರಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಮುಂಡರಗಿ, ಗದಗ-582118. 9449570947 sr.mundargi@karnataka.gov.in
127 ಶಿರಹಟ್ಟಿ ವಿಟ್ಟಲ್ ದೊಡ್ಡಮನಿ
ದ್ವಿ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿರಹಟ್ಟಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಶಿರಹಟ್ಟಿ, ಗದಗ - 582120. 9980009902 sr.shirahatti@karnataka.gov.in
128 ರೋಣ ಸಲ್ಮಾ ಕಣವಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರೋಣ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ರೋಣ. 9742543910 sr.rona@karnataka.gov.in
129 ನರಗುಂದ ಗೋಪಾಲ ಬಿಲಕೇರಿ, ಪ್ರಭಾರ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ನರಗುಂದ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ, ಸೊಲ್ಲಾಪುರ ರಸ್ತೆ, ನರಗುಂದ. 9880187120 sr.naragunda@karnataka.gov.in
130 ಲಕ್ಷ್ಮೇಶ್ವರ ಸುರೇಶ ಕೆ ಜಲರೆಡ್ಡಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೇಶ್ವರ, ಹಳ್ಳದ ಕೆರೆ, ಹಿರೇಬಣ. ಲಕ್ಷ್ಮೇಶ್ವರ. 9901626661 sr.lakshmeshwr@karnataka.gov.in
131 ಗಜೇಂದ್ರಗಡ ವಿರುಪಾಕ್ಷಯ್ಯ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗಜೇಂದ್ರಘಡ , ಪುರಸಭೆ ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಹಳೆಯ ಪುರ ಸಭೆ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ರೋಣ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಗದಗ-582209. 9986289668 sr.gajendragad@karnataka.gov.in
132
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಕಲಬುರಗಿ
ಕಲಬುರಗಿ 1.ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಶಿಕಾರಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಬಿ, ಕೇಂದ್ರಸ್ಥಾನ ಸಹಾಯಕರು ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ, ರೂಮ್ ಸಂಖ್ಯೆ:3, ವಿಕಾಸ ಭವನ, ಕಲಬುರ್ಗಿ-585101. 9449661147
9449661147
sr.gulbarga@karnataka.gov.in
133 ಆಳಂದ ಶೃತಿ, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಆಳಂದ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕಲಬುರ್ಗಿ- 585302. 7760360407 sr.alanda@karnataka.gov.in
134 ಅಫ್ಜಲ್ ಪುರ ಅನುರಾಧ ಕಿನ್ನಾಳ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅಫ್ಜಲ್ ಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಅಫ್ಜಲ್ ಪುರ, ಕಲಬುರ್ಗಿ -585301. 9449539915 sr.afzalpur@karnataka.gov.in
135 ಜೇವರ್ಗಿ ಪುಟ್ಟನಾಯಕ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಜೇವರ್ಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಜೇವರ್ಗಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ -585310. 9164667526 sr.jevargi@karnataka.gov.in
136 ಚಿತ್ತಾಪುರ ಆನಂದರಾವ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ
, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಿತ್ತಾಪುರ, ಕಲಬುರ್ಗಿ - 585211. 9448886674 sr.chittapur@karnataka.gov.in
137 ಸೇಡಂ ಅಶೋಕ್‌ ನರ್ಬೊಲಿ ದ್ವಿ.ದ.ಸ, ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸೇಡಂ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಸೇಡಂ, ಕಲಬುರ್ಗಿ - 585222. 9731026801 sr.sedam@karnataka.gov.in
138 ಚಿಂಚೋಳಿ ವಿಠಲ ಕುಂಬಾರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿಂಚೋಳಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಿಂಚೋಳಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ - 585307. 7676420007 sr.chincholi@karnataka.gov.in
139
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಹಾಸನ
ಹಾಸನ 1) ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಬಿ ಎ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2) ಹನುಮ ಗೌಡ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಾಸನ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕುವೆಂಪುನಗರ, ಹಾಸನ-573201. 9740522444
9743849156
sr.hassan@karnataka.gov.in
140 ಅರಸಿಕೇರಿ ಕೆ.ಗೀತಾ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅರಸಿಕೆರೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬಿ.ಹೆಚ್.ರೋಡ್, ಅರಸಿಕೆರೆ -573103. 9880408421 sr.arasikere@karnataka.gov.in
141 ಬಾಣಾವರ ಶೋಭಾ ಎಸ್.ಎಂ. , ದ್ವಿ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಾಣಾವರ, ಹುಲಿಯೂರ್ ರಸ್ತೆ ಅರಸಿಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಾಣಾವರ, ಹಾಸನ -573112. 9901560762 sr.banavara@karnataka.gov.in
142 ಅರಕಲಗೂಡು ಸೋಮಶೇಖರ್ ಸಿ ಆರ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅರಕಲಗೂಡು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕೋಟೆ, ಅರಕಲಗೂಡು, ಹಾಸನ -573102. 9845850253 sr.arakalagud@karnataka.gov.in
143 ಬೇಲೂರು ಭಗೀರಥ ಎಸ್.ಬಿ. ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೇಲೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬೇಲೂರು, ಹಾಸನ-573115. 9844319146 sr.belur@karnataka.gov.in
144 ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ ಮೇಘನಾ ಎಂ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ, ಹಾಸನ- 573116. 9148179508 sr.chanrayptna@karnataka.gov.in
145 ನುಗ್ಗೇಹಳ್ಳಿ ಮಂಜುನಾಥ್ ಸಿ ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ನುಗ್ಗೆಹಳ್ಳಿ, ಗ್ರಾಮ, ತಿಪಟೂರು ರಸ್ತೆ, ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ Tq, ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ, ಪಿನ್‌ಕೋಡ್ -573131 9108494055 sr.nuggehalli@karnataka.gov.in
146 ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ ಬಿ.ಜೆ ದಿವಾಕರ, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ, ಹಾಸನ- 573211. 8217003533 sr.holenrasipr@karnataka.gov.in
147 ಸಕಲೇಶಪುರ ಅಜಯ್‌ ಕುಮಾರ್‌, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸಕಲೇಶಪುರ, ಹಳೆಯ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ, ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಬಿ.ಎಂ.ರೋಡ್ ಸಕಲೇಶಪುರ, ಹಾಸನ- 573134. 8892070660 sr.sakaleshpur@karnataka.gov.in
148 ಆಲೂರು ಹೆಚ್‌. ಕೆ ಚಂದ್ರಕಾಂತಿ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಡಿ ಹೆಚ್‌ ಕೆ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಬಿಕ್ಕೋಡ್ ರಸ್ತೆ, ಆಲೂರ್, ಹಾಸನ - 573231 7892413805 sr.alur@karnataka.gov.in
149
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಹಾವೇರಿ
ಹಾವೇರಿ ಎನ್.ಹೆಸರೂರು, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಾವೇರಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ರೈಲು ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ, ಹಾವೇರಿ- 581110. 9448390466 sr.haveri@karnataka.gov.in
150 ಬ್ಯಾಡಗಿ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಚವ್ಹಾಣ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬ್ಯಾಡಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಬ್ಯಾಡಗಿ-581106. 9448630602 sr.byadagi@karnataka.gov.in
151 ಹಿರೇಕೆರೂರು ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಜೆಕೆ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಿರೆಕೆರೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹಿರೆಕೆರೂರು- 581111. 8296717140 sr.hirekerur@karnataka.gov.in
152 ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಅ ಸುಭೇದಾರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರಾಣಿಬೆನ್ನೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ರಾಣಿಬೆನ್ನೂರು - 581115. 9739314246 sr.ranebennur@karnataka.gov.in
153 ಸವಣೂರು ರೇಣುಕಾ ಪಾಟೀಲ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸವಣೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಸವಣೂರು 7022451681 sr.savanur@karnataka.gov.in
154 ಹಾನಗಲ್ ರವೀಂದ್ರ ಅರ್ಕಸಾಲಿ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಾನಗಲ್, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹಾನಗಲ್ - 581104. 8722485404 sr.hanagal@karnataka.gov.in
155 ಶಿಗ್ಗಾಂವ್ ವಿನಯ್ ಕೀರ್ತಿ ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿಗ್ಗಾಂ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಶಿಗ್ಗಾಂ - 581205. 9611171788 sr.shiggao@karnataka.gov.in
156
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಕಾರವಾರ
ಕಾರವಾರ ಕುಂತಿಬಾಯಿ ದ್ವಿ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಾರವಾರ, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಎಂ.ಜಿ.ರೋಡ್, ಕಾರವಾರ-581301. 9742031376 sr.karwar@karnataka.gov.in
157 ಸಿದ್ದಾಪುರ ಪ್ರಶಾಂತ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸಿದ್ದಾಪುರ, ಉತ್ತರಕನ್ನಡ (ಕಾರವಾರ). 6361592588 sr.siddapura@karnataka.gov.in
158 ಹೊನ್ನಾವರ ಸುರೇಶ್ ಎ ಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊನ್ನಾವರ, ಕಾಮತ್ ಹೋಟೆಲ್ ಹತ್ತಿರ, ಹೊನ್ನಾವರ,ಉ.ಕ (ಕಾರವಾರ) -581334. 91084 66339 sr.honnavara@karnataka.gov.in
159 ಕುಮಟಾ ಶಿವಾನಂದ ಪಾಟೀಲ
ದ್ವಿ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕುಮಟಾ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಕುಮಟಾ, ಉ.ಕ(ಕಾರವಾರ) -581343. 91084 66339 sr.kumata@karnataka.gov.in
160 ಅಂಕೋಲಾ ಕಲಾವತಿ ಬೋರ್ಗನ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಅಂಕೋಲ, ಸಿದ್ದಾಪುರ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ (ಕಾರವಾರ) 7899345889 sr.ankola@karnataka.gov.in
161 ಶಿರಸಿ ರಾಧಮ್ಮ.ಎಂ.ವಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿರ್ಸಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಶಿರ್ಸಿ, ಉ.ಕ (ಕಾರವಾರ) -581401 6360-186669 sr.sirsi@karnataka.gov.in
162 ಹಳಿಯಾಳ ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ ನಡವಲಮನಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಳಿಯಾಳ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಹಳಿಯಾಳ, ಉ.ಕ (ಕಾರವಾರ) -581329. 9986960718 sr.haliyala@karnataka.gov.in
163 ಯಲ್ಲಾಪುರ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಯಲ್ಲಾಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಯಲ್ಲಾಪುರ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ, ಯಲ್ಲಾಪುರ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ. 9448533240 sr.yellapur@karnataka.gov.in
164 ಮುಂಡಗೋಡು ದೀಪಾ ಎಸ್ ಕರಮಡಿ
ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುಂಡಗೋಡು, ಶಿರಸಿ ತಾಲೂಕು, ಉ.ಕ (ಕಾರವಾರ)-581349 96320 74214 sr.mundagod@karnataka.gov.in
165 ಭಟ್ಕಳ ಫಾರೂಕ್ ಅಹಮದ್ ಕಿಲಿ, ದ್ವಿ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಭಟ್ಕಳ, ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರ ಸಭಾ ಭವನಾ , ಭಟ್ಕಳ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ (ಕಾರವಾರ)- 581320. 8867863023 sr.bhatkala@karnataka.gov.in
166
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಕೋಲಾರ್
ಕೋಲಾರ ಪ್ರಸಾದ್ ಕುಮಾರ್ ಎಮ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೋಲಾರ, ಪ್ರಭಾಶ್ ಟಾಕೀಸ್ ಹತ್ತಿರ, ಕೋಲಾರ- 563101. 9880934197 sr.kolar@karnataka.gov.in
167 ಬಂಗಾರಪೇಟೆ ಸುಮಲತಾ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಂಗಾರಪೇಟೆ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ, ಬಂಗಾರಪೇಟೆ, ಕೋಲಾರ- 563114. 9986966868 sr.bangarapet@karnataka.gov.in
168 ಮಾಲೂರು ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಳೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಮಳೂರು, ಕೋಲಾರ-5631030. 8050235999 sr.malur@karnataka.gov.in
169 ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ ರಾಮಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಎಸ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ, ಕೋಲಾರ- 563135 8970833048 sr.srinivaspur@karnataka.gov.in
170 ಮುಳುಬಾಗಿಲು ಬೈರಾರೆಡ್ಡಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುಳಬಾಗಿಲು ಹಳೆಯ ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿಯ ಹತ್ತಿರ, ಮುಳಬಾಗಿಲು, ಕೋಲಾರ- 563131. 7349099130 sr.mulabagilu@karnataka.gov.in
171 ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್ ಶಿವರಾಜ್ , ಪ್ರ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ ಮತ್ತು ವಿವಾಹ ನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿ ಕಛೇರಿ ತಾಲೂಕು ಆಡಳಿತ ಸೌದ, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ನಗರ, ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಹಿಂದೆ, ಕೆಜಿಎಫ್ ತಾಲೂಕು-563122 ಕೋಲಾರ 9886752910  
172
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ
ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಪ್ರಭಾಕರ ನಾಯ್ಕ ಹೆಚ್.ಪಿ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ-562101. 9986071820 sr.chikballpur@karnataka.gov.in
173 ಗುಡಿಬಂಡೆ ಗಾಯತ್ರಿ ಎಂ.ಕೆಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ ಗುಡಿಬಂಡೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಗುಡಿಬಂಡೆ. 9742230622 sr.gudibande@karnataka.gov.in
174 ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ
ಪಾರ್ವತಮ್ಮ.ಎನ್ ಆರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ, ಎಸ್.ಬಿ.ಎಂ.ರೋಡ್ ಓಂ ಶಕ್ತಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ. 9591691998 sr.bagepalli@karnataka.gov.in
175 ಗೌರಿಬಿದನೂರು ಘನಿ ಉಲ್ಲಾ ಖಾನ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗೌರಿಬಿದನೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಗೌರಿಬಿದನೂರು, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ-561208. 9901835060 sr.gowribidnur@karnataka.gov.in
176 ಚಿಂತಾಮಣಿ ನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿಂತಾಮಣಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಿಂತಾಮಣಿ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ-563125. 9448212937 sr.chintamani@karnataka.gov.in
177 ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ಲೋಕೆಶ್‌ ಡಿ. ಎನ್‌, ದ್ವಿ.ದ.ಸ. ಪ್ರಭಾರ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ -562105. 8095693059 sr.shidlaghatt@karnataka.gov.in
178
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಕೊಪ್ಪಳ
ಕೊಪ್ಪಳ ಪ್ರದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಕೆ ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೊಪ್ಪಳ, ಹಳೆಯ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಕಛೇರಿ ಹತ್ತಿರ, ಕೊಪ್ಪಳ - 583231 7975787832 sr.koppal@karnataka.gov.in
179 ಗಂಗಾವತಿ ನಿವೇದಿತಾ ಎಚ್ ಜೆ,
, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗಂಗಾವತಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಗಂಗಾವತಿ, ಕೊಪ್ಪಳ- 583227. 8217379851 sr.gangavati@karnataka.gov.in
180 ಕುಷ್ಟಗಿ ಭರತೇಶ್ ಬಿ ಪಾಟೀಲ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕುಷ್ಟಗಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕುಷ್ಟಗಿ, ಕೊಪ್ಪಳ- 584121. 9069011008 sr.kushtagi@karnataka.gov.in
181 ಕರಟಗಿ ಎಂ.ಸಂತೋಷ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕರಟಗಿ, ಎಪಿಎಂಸಿ ಯಾರ್ಡ್ , ಕರಟಗಿ, ಗಂಗಾವತಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಕೊಪ್ಪಳ- 583229. 9845761608 sr.karatigi@karnataka.gov.in
182 ಯಲಬುರ್ಗಾ ಯಾಸೀನ್ ಮುಲ್ಲಾ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಯಲಬುರ್ಗಾ, ಹಳೆಯ ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಕಛೇರಿ, ಯಲಬುರ್ಗಾ, ಕೊಪ್ಪಳ- 583236. 9590688129 sr.yelburga@karnataka.gov.in
183
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಕೊಡಗು
ಮಡಿಕೇರಿ ಸೌಮ್ಯಲತಾ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಡಿಕೇರಿ, ಕೊಹಿನೂರ್ ರಸ್ತೆ, ಮಡಿಕೇರಿ-571201. 08272-221927
9686504445
sr.madikeri@karnataka.gov.in
184 ವೀರಾಜಪೇಟೆ ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ, ಪ್ರ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ವೀರಾಜ್ ಪೇಟೆ, ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ, ವಿರಾಜಪೇಟೆ, ಮಡಿಕೇರಿ- 571218. 08274-260216
9900371894
sr.veerajpete@karnataka.gov.in
185 ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ
ಮುಹಮ್ಮದ್ ಅಲಿ ಕೆ.ಎಂ. ದ್ವಿ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸೋಮವರಾಪೇಟೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ, ಮಡಿಕೇರಿ- 571234 97407 97024 sr.somvarapete@karnataka.gov.in
186 ಕುಶಾಲನಗರ ಅನಿತಾ ಮೋಸೆಸ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಪಟೇಲ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಗೌಡ ಸಮಾಜ ಹತ್ತಿರ
ಕುಶಾಲ್ ನಗರ
08276-271300
8971287028
sr.kushalnagar@karnataka.gov.in
187 ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ ಚೇತನ್‌ ಎನ್. ಎನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ, ವಿನಾಯಕ ಆರ್ಕೇಡ್, ಅರಣ್ಯ ಕಚೇರಿ ಎದುರು, ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ 571216 08274-261352
9901553639
sr.ponnampet@karnataka.gov.in
188
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಮಂಡ್ಯ
ಮಂಡ್ಯ ಶಿವಲಿಂಗೆ ಗೌಡ , ಪ್ರ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಂಡ್ಯ ಡಿ.ಸಿ.ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಪಿ.ಎಲ್.ಡಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ, ಬಜಾರ್ ಶೀಟ್, ಮಂಡ್ಯ- 571401 9448031370 sr.mandya@karnataka.gov.in
189 ಮಳವಳ್ಳಿ ಎಂ.ನಾಗರಾಜು, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಳವಳ್ಳಿ, ಸರ್ಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಹತ್ತಿರ, ಕೊಳ್ಳೆಗಾಲ ರಸ್ತೆ, ಮಳವಳ್ಳಿ, ಮಂಡ್ಯ- 571430 9986889285 sr.malavalli@karnataka.gov.in
190 ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ ಮಧುಸೂಧನ ಕೆ.ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ, ಮಂಡ್ಯ-571426. 9900206782 sr.krpet@karnataka.gov.in
191 ಮದ್ದೂರು ಎಸ್.ದಿನೇಶ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮದ್ದೂರು, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಮದ್ದೂರು, ಮಂಡ್ಯ- 571428. 7259555552 sr.maddur@karnataka.gov.in
192 ಪಾಂಡವಪುರ ವೆಂಕಟೇಶ್‌ ಟಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಪಾಂಡವಪುರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಪಾಂಡವಪುರ, ಮಂಡ್ಯ-571434. 9901127549 sr.pandavapura@karnataka.gov.in
193 ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ ಮಂಜುದರ್ಶಿನಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ, ಮಂಡ್ಯ -571438. 9901249215 sr.sriranpatna@karnataka.gov.in
194 ನಾಗಮಂಗಲ ಮಹೇಶ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ನಾಗಮಂಗಲ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ನಾಗಮಂಗಲ, ಮಂಡ್ಯ - 571432 9449318943 sr.nagamangala@karnataka.gov.in
195 ಬೆಳ್ಳೂರು ಮಂಜುನಾಥ್‌ , ಪ್ರ.ದ.ಸ , ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೆಲೂರು, ನಾಡ ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಮಂಡ್ಯ-571418. 9964730070 sr.bellur@karnataka.gov.in
196
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಮಂಗಳೂರು
ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ಕವಿತಾ.ಪಿ.ಬಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಂಗಳೂರು ನಗರ, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಮಂಗಳೂರು 8970050702 sr.manglorcity@karnataka.gov.in
197 ಮಂಗಳೂರು ತಾಲೂಕು 1.ಶಶಿಧರ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಬಶೀರ್ ಅಹಮದ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಂಗಳೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಮಂಗಳೂರು 9844986386
9448653796
sr.manglrtaluk@karnataka.gov.in
198 ಸುಳ್ಯ ಸುನಿತಾ ರವಿಶಂಕರ್ ಆಚಾರ್ಯ, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸುಳ್ಯ, ನೆಲ ಮಹಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಸುಳ್ಯ ತಾಲ್ಲೂಕು, ದ.ಕ -5744239. 8892070660 sr.sulya@karnataka.gov.in
199 ಬಂಟ್ವಾಳ ಕವಿತಾ.ಎ.ಸಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಂಟ್ವಾಳಾ, ಬಂಟ್ವಾಳಾ ತಾಲ್ಲೂಕು ಹತ್ತಿರ, ಬಂಟ್ವಾಳಾ, ದ.ಕ-574219. 9880572598 sr.bantwala@karnataka.gov.in
200 ವಿಟ್ಲ ಬಾಲ ಕೃಷ್ಣ.ಪಿ, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ವಿಟ್ಲ, ಸರ್ಕಾರಿ ಕಿರಿಯ ಕಾಲೇಜು ಹತ್ತಿರ, ಬಂಟ್ವಾಳಾ ತಾಲ್ಲೂಕು, ವಿಟ್ಲ ದ.ಕ-574243. 9945814140 sr.vittla@karnataka.gov.in
201 ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ ನಾಗರಾಜ್ , ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ, ವಿಘ್ನೇಶ ನಗರ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ. 9844038585 sr.belthangadi@karnataka.gov.in
202 ಪುತ್ತೂರು ರಮೇಶ್‌ ಕೆ.ಕೆ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಪುಟ್ಟೂರು, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಪುತ್ತೂರು , ದ.ಕ-574202 ಪುತ್ತೂರು. 9743060965 sr.puttur@karnataka.gov.in
203 ಮುಲ್ಕಿ ಬಿಂದು, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮುಲ್ಕಿ, ಮುಲ್ಕಿ ಪೋಲಿಸ್ ಠಾಣೆಯ ಹತ್ತಿರ, ಮಂಗಳೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮುಲ್ಕಿ ದ.ಕ.-574154 98803 51484 sr.mulki@karnataka.gov.in
204 ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ರಘುರಾಮ್ ಪ್ರಸಾದ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮೂಡಬಿದರೆ, ಹನುಮಾನ್ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಮಂಗಳೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮೂಡಬಿದರೆ, ದ.ಕ -574227. 9449901761 sr.moodabidre@karnataka.gov.in
205
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಮೈಸೂರು
ಮೈಸೂರು ಉತ್ತರ ಸಿ.ಕಿರಣ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ
ಮೈಸೂರು ಉತ್ತರ,
ಕಟ್ಟಡ ಸಂಖ್ಯೆ 14,15,16,17 & 18, ಮಿನಿ ವಿಧಾನಸೌಧ, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ನಜರ್ಬಾದ್, ಮೈಸೂರು-570004
9845782246 sr.mysorenorth@karnataka.gov.in
206 ಮೈಸೂರು ದಕ್ಷಿಣ ‌1.ಟಿ. ವೆಂಕಟೇಶ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಯಶಸ್ವಿನಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮೈಸೂರು(ದಕ್ಷಿಣ), # 1011,1 ನೇ ಮಹಡಿ, ಚೆನ್ನಮ್ಮ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಚದುರಂಗ ರಸ್ತೆ, ರಾಮಕೃಷ್ಣ ನಗರ Iನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಆಂದೋಲನ ವೃತ್ತದ ಹತ್ತಿರ, ಮೈಸೂರು - 560023. 9901127549 sr.mysoresouth@karnataka.gov.in
207 ಮೈಸೂರು ಪೂರ್ವ ಹೆಚ್. ಜೆ. ನಾಗರಾಜು, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ
ಮೈಸೂರು (ಪೂರ್ವ)
ನಂ. 3, 1 ನೇ ಮಹಡಿ,
ಗುಣಶ್ರೀ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಡಾ. ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ರಸ್ತೆ,
ತ್ರಿನಿವೇಣಿ ವೃತ್ತ, ನಜರ್‌ಬಾದ್ ಮೊಹಲ್ಲಾ, ಮೈಸೂರು - 570014
9731990452 sr.mysoreeast@karnataka.gov.in
208 ಮೈಸೂರು ಪಶ್ಚಿಮ ರುಕ್ಮಿಣಿ.ವಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ
ಮೈಸೂರು (ಪಶ್ಚಿಮ)
ನಂ. 283, 285, 1 ನೇ ಮಹಡಿ,
ಹೈ ಟೆನ್ಶನ್ ವೈರ್ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ,
ವಿಜಯನಗರ ವಾಟರ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ,
ವಿಜಯನಗರ, 2 ನೇ ಹಂತ,
ಮೈಸೂರು - 570017
8971491899 sr.mysorewest@karnataka.gov.in
209 ಮೈಸೂರು ಮುಡಾ ಯೋಗೇಶ್‌ , ದ್ವಿ.ದ.ಸ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿ ಕಚೇರಿ ಮೈಸೂರು,
ಮುಡಾ ಕಚೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್,
ಜೆ.ಎಲ್.ಬಿ. ರಸ್ತೆ, ಮೈಸೂರು-570005
94498 80348 sr.mysoremuda@karnataka.gov.in
210 ಬನ್ನೂರು ಚನ್ನ ನಾಯಕ್, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಚೇರಿ,
ಕೊಡಗಹಳ್ಳಿ ರಸ್ತೆ, ಎಸ್ಆರ್ಪಿ ರಸ್ತೆ,
ಬನ್ನೂರು
ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ- 571101
8553920365 sr.bannur@karnataka.gov.in
211 ಟಿ ನರಸೀಪುರ ಎಂ ವಿವೇಕ್ , ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪ-ನೋಂದಣಿದಾರರ ಕಚೇರಿ ಟಿ. ನರಸಿಪುರ,
ಕೊಠಡಿ ಸಂಖ್ಯೆ 205 ಮಿನಿ-ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ರಸ್ತೆ ಟಿ.ನರಸೀಪುರ ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-571124
9986630211 sr.tnarasipura@karnataka.gov.in
212 ಹೆಗ್ಗಡದೇವನ ಕೋಟೆ ನಂದಿನಿ ಸಿ ಪಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೆಚ್.ಡಿ.ಕೋಟೆ,

ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧದ ಎದುರು, ಹೆಚ್ ಬಿ ರಸ್ತೆ, ಹೆಚ್ ಡಿ ಕೋಟೆ 571114
9611434695 sr.heggdevkote@karnataka.gov.in
213 ಹುಣಸೂರು 1.) ಮಧುಸೂದನ್‌ ಡಿ.ಎಸ್.‌ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.)ಎಂ. ಗಿರೀಶ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ ಹುಣಸೂರು,
ಕೊಠಡಿ ಸಂಖ್ಯೆ 22 ಮತ್ತು 23 ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಕಟ್ಟಡ,
ಬಿ.ಎಂ. ರಸ್ತೆ, ಹುಣಸೂರು,
ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-571105
9900206782
9035229721
sr.hunsur@karnataka.gov.in
214 ಕೆ ಆರ್ ನಗರ ಎ. ಆರ್. ಅನಿತ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ,
ಕೆಆರ್ ನಗರ, ಸಿದ್ವೇಶ್ವರ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್,
ಜನರಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಎದುರು,
ಮೈಸೂರು ಹಾಸನ್ ರಸ್ತೆ, ಕೆಆರ್ ನಗರ,
ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-561602
9731635990 sr.krnagar@karnataka.gov.in
215 ಮಿರ್ಲೆ ಎಸ್.ಬಿ.ಉಮೇಶ್ ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಿರ್ಲೆ, ಆಸ್ಪತ್ರೆ ರಸ್ತೆ, ಕೆ.ಆರ್.ನಗರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮಿರ್ಲೆ, ಮೈಸೂರು-571603. 9113964445 sr.mirle@karnataka.gov.in
216 ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ ಎಂ ಮಧು, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪ-ನೋಂದಣಿ ಕಚೇರಿ,
ಮಿನಿವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕೊಠಡಿ ಸಂಖ್ಯೆ-7
ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ ಪಟ್ಟಣ
ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-571107
9482566888 sr.piriyapatna@karnataka.gov.in
217 ಬೆಟ್ಟದಪುರ ಸಂತೋಷಕುಮಾರ ಎಂ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ,
ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಸಾಲ ಸಹಕಾರ ಸಂಘ,
ನಂ 059 KSRTC ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಎದುರು ಬೆಟ್ಟದಪುರ ಗ್ರಾಮ,
ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ ತಾಲೂಕು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ- 571102
9886364666 sr.bettadapura@karnataka.gov.in
218 ನಂಜನಗೂಡು ಶಿವಶಂಕರ ಮೂರ್ತಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ,
ಮಿನಿವಿಧಾನ ಸೌಧ ಕೊಠಡಿ ಸಂಖ್ಯೆ-35 , ಊಟಿ ರಸ್ತೆ ನಂಜನಗೂಡು ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-571301
9740290086 sr.nanjanagudu@karnataka.gov.in
219
ಜಿ.ನೋ.ಕ ರಾಯಚೂರು
ರಾಯಚೂರು ಸಲೀಂ ಮೊಹಿಯುದ್ದೀನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪ ನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ರಾಯಚೂರು, ಡಾ|| ಅಮರ ಖೇಡ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಸ್ಟೇಷನ್ ರಸ್ತೆ, ರಾಯಚೂರು-584101. 9886306781 sr.raichur@karnataka.gov.in
220 ಮಾನ್ವಿ ರಯೀಸ್ ಫಾತಿಮಾ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪ ನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಾನ್ವಿ, ಸಲ್ಫೀ ನಗರ, ಚೀಕಲ್ ಪರ್ವಿ ರಸ್ತೆ, ಮಾನ್ವಿ-584123 9482999713 sr.manvi@karnataka.gov.in
221 ಲಿಂಗಸೂರು ಪಧ್ಮನಾಭ ಗಿ.ಎಮ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪ ನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ,
ಲಿಂಗಸೂಗೂರು. ಹಳೆ ತಹಶೀಲ್ ಕಛೇರಿ ಹಿಂದುಗಡೆ, ಲಿಂಗಸೂಗೂರು-5841122
9916292197 sr.lingasugur@karnataka.gov.in
222 ದೇವದುರ್ಗ ನಾಗಣ್ಣ ಎಸ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪ ನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ದೇವದುರ್ಗ. ರೂಮ್ ನಂ:೨೪ ಒಂದನೇ ಮಹಡಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನಸೌಧ, ದೇವದುರ್ಗ- 584111. 9449311036 sr.devadurga@karnataka.gov.in
223 ಸಿಂಧನೂರು ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಎಸ್.ಬಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ತಹಶೀಲ್ದಾರ ಕಛೇರಿ ಅವರಣ ,ಸಿಂಧನೂರು- 584128. 7411703488 sr.sindhanur@karnataka.gov.in
224
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಶಿವಮೊಗ್ಗ 1.ಧನುರಾಜ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ದಿನೇಶ್‌ ಡಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ, ಸುಧಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ವಿನೋಭ ನಗರ,ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577201. 97438 97932
94483 43430
sr.shimoga@karnataka.gov.in
225 ಭದ್ರಾವತಿ ಜಿ ಜಿ ಉಲ್ಲಾಸ್ ಬಾಬು, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ, ಸುಧಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ವಿನೋಭ ನಗರ,ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577201. 9483805917 sr.bhadravati@karnataka.gov.in
226 ಹೊಸನಗರ ಟಿ ಎಸ್ ರವಿ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ , ಹೊಸನಗರ, ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ರಸ್ತೆ, ಹೊಸನಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577418. 9448625542 sr.hosanagar@karnataka.gov.in
227 ಸಾಗರ ಚೇತನ್ ಅಶೋಕರಾಜ ಗುತ್ತಲ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸಾಗರ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಸಾಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577401. 8123341426 sr.sagara@karnataka.gov.in
228 ಶಿಕಾರಿಪುರ ದಿವ್ಯಶ್ರೀ ಕೆ.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಿಕಾರಿಪುರ, ಆಡಳಿತ ಸೌಧ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ಶಿಕಾರಿಪುರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577427. 8971876951 sr.shikaripura@karnataka.gov.in
229 ಸೊರಬ ರಾಹುಲ್ ಕೌಶಿಕ್
ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸೊರಬಾ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ , ಸೊರಬಾ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ- 577429. 7019576937 sr.soraba@karnataka.gov.in
230 ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ ಎಸ್ ಎಚ್ ಸಿದ್ದಮ್ಮ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ-571432. 9741765609 sr.thirthahalli@karnataka.gov.in
231
ಜಿ.ನೋ.ಕ ತುಮಕೂರು
ತುಮಕೂರು 1.ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎಚ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
2.ಸೌಮ್ಯ ಸಂಪತ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
3.ರಂಗರಾಜು ಎಸ್.ಪಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಎನ್‌ಜಿಒ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಎದುರು, ಚರ್ಚ್ ಸರ್ಕಲ್, ತುಮಕೂರು-572101 9483717745
8971396269
9880065124
sr.tumkur@karnataka.gov.in
232 ತಿಪಟೂರು ಎಂ.ರಾಜಶೇಖರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಾರ್ಯಾ, ಲಯ,ಶಾರದಾನಗರ ರೈಲ್ವೆ ಸ್ಟೇಷನ್ ಹತ್ತಿರ ತಿಪಟೂರು ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ. 9449652787 sr.tiptur@karnataka.gov.in
233 ಗುಬ್ಬಿ ಸುಜಾತ ವಿ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಗುಬ್ಬಿ,ಪೋಲೀಸ್ ವೃತ್ತನಿರೀಕ್ಷಕರ ಕಛೇರಿಯ ಹಿಂಭಾಗ , ರೈಲ್ವೆ ಸ್ಟೇಷನ್ ರಸ್ತೆ, ಗುಬ್ಬಿ, ತುಮಕೂರು-572216. 9448332315 sr.gubbi@karnataka.gov.in
234 ಕುಣಿಗಲ್ ಯಶೋಧ ಬಿ.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬಿಜಿಎಸ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಹತ್ತಿರ , ಕೆಆರ್ ಎಸ್ ಅಗ್ರಹಾರ, ಬಿ.ಎಂ. ರಸ್ತೆ, ಕುಣಿಗಲ್, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ -572130 9535891090 sr.kunigal@karnataka.gov.in
235 ಹುಲಿಯೂರುದುರ್ಗ ನಂದಿನಿ ಏಸ್‌, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುಲಿಯೂರು ದುರ್ಗ, ಮಠದ ಗುಡ್ಡೆ ಸಮುದಾಯ ಭವನ, ಹುಲಿಯೂರು ದುರ್ಗ, ಕುಣಿಗಲ್ ತಾಲ್ಲೂಕು, ತುಮಕೂರು-572123 8892146712 sr.huliyurdurg@karnataka.gov.in
236 ಸಿರಾ ಶಂಕರ್ ಕೆ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ,ಬೆಸ್ಕಾಂ ಎದುರು, ಅಮರಾಪುರ ರಸ್ತೆ,ಸಿರಾ, ತುಮಕೂರು -572137 8073051701 sr.sira@karnataka.gov.in
237 ಮಧುಗಿರಿ ಎಸ್.ಸತೀಶ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಮಧುಗಿರಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ತುಮಕೂರು-572132. 9972956906 sr.madhugiri@karnataka.gov.in
238 ಕೊರಟಗೆರೆ ಕೆ.ಸಿ.ಗಿರೀಶ್, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೊರಟಗೆರೆ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಮಧುಗಿರಿ ರಸ್ತೆ, ಕೊರಟಗೆರೆ, ತುಮಕೂರು, -572129. 9845354124 sr.koratagere@karnataka.gov.in
239 ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ಯತೀಶ ಹೆಚ್.‌ ಆರ್‌, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ, ತುಮಕೂರು-572214. 7338563454 sr.chikknayak@karnataka.gov.in
240 ಪಾವಗಡ ಸಿ.ರವಿಚಂದ್ರ, ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ‌,ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ವಾಟ್ರಸ್ ಹಿಂದೆ, ವಿನಾಯಕನಗರ, ಪಾವಗಡ,ತುಮಕೂರು- 561203 7019331308 / 9591740990 sr.pavagada@karnataka.gov.in
241 ತುರುವೇಕೆರೆ ಪ್ರಗತಿ ಎಸ್.ಎಂ., ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೆನರಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮೇಲ್ಬಾಗ, ಯಡಿಯೂರು- ತಿಪಟೂರು ರಸ್ತೆ, ತುರುವೇಕೆರೆ, ತುಮಕೂರು-572227. 973901157 sr.turuvekere@karnataka.gov.in
242
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಉಡುಪಿ
ಉಡುಪಿ ಪಣೇಂದ್ರ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಉಡುಪಿ, ಹಳೆಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಬಣ್ಣೆನಂಜಿ, ಉಡುಪಿ-576101. 8073547524 sr.udupi@karnataka.gov.in
243 ಬ್ರಹ್ಮಾವರ ಕೀರ್ತಿ ಕುಮಾರಿ , ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬ್ರಹ್ಮಾವರ, ಪೋಲಿಸ್ ಠಾಣೆಯ ಹತ್ತಿರ, ಬ್ರಹ್ಮಾವರ, ಉಡುಪಿ-576101. 9964666800 sr.brahmavara@karnataka.gov.in
244 ಕುಂದಾಪುರ ಯೋಗೇಶ್ .ಎಂ.ಆರ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕುಂದಾಪುರ, ಕೋರ್ಟ್ ಹತ್ತಿರ , ಕುಂದಾಪುರ, ಉಡುಪಿ-576227. 8722054712 sr.kundapura@karnataka.gov.in
245 ಶಂಕರನಾರಾಯಣ ಪುಂಡಲೀಕ ಕೆಂಪರಾಯಗೋಳ
‌, ದ್ವಿ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು
ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಂಕರನಾರಾಯಣ ,ಪೋಲಿಸ್ ಠಾಣೆಯ ಹತ್ತಿರ, ಕುಂದಾಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಉಡುಪಿ-576227.. 9008856428 sr.shanknarayn@karnataka.gov.in
246 ಬೈಂದೂರು ನಾಗಬೋರಯ್ಯ, ದ್ವಿ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಬೈಂದೂರು, ರತ್ನ ಬೀದಿ, ಬೈಂದೂರು ಪೋಲಿಸ್ ಠಾಣೆಯ ಹತ್ತಿರ, ಕುಂದಾಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಉಡುಪಿ-576214. 9880538506 sr.byndoor@karnataka.gov.in
247 ಕಾರ್ಕಳ ಅಬ್ದುಲ್ ರೆಹಮಾನ್ ಎಂ.ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ , ದ್ವಿ.ದ.ಸ ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕಾರ್ಕಳಾ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಕಾರ್ಕಳಾ, ಉಡುಪಿ- 574104. 9742550091 sr.karkala@karnataka.gov.in
248
ಜಿ.ನೋ.ಕ ವಿಜಯನಗರ
ಹೊಸಪೇಟೆ ಪ್ರೇಮಾನಂದ ಡಿ.ಜೆ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೊಸಪೇಟೆ, ಹಳೆಯ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ ಹೊಸಕೋಟೆ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583201 9482109009 sr.hospete@karnataka.gov.in
249 ಹೂವಿನಹಡಗಲಿ ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ ಜೆ , ಪ್ರಭಾರ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹೂವಿನ ಹಡಗಲಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹೂವಿನ ಹಡಗಲಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ -583219 9480024498 sr.hoovihadgli@karnataka.gov.in
250 ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಮಹೇಶ್‌ ಉತ್ತಂಗಿ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹಗರಿ ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ, ಮಿನಿ ವಿಧಾನ ಸೌಧ, ಹಗರಿ ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ -583212 7259988672 sr.hagarbomhli@karnataka.gov.in
251 ಹರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ ಲಿಂಗರಾಜ ಕೆ, ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಛೇರಿ ಹರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ 6361592588 sr.harpanhalli@karnataka.gov.in
252 ಕೂಡ್ಲಗಿ ವೈಶಾಲಿ ಎಂ, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಕೂಡ್ಲಗಿ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಛೇರಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583135 9900438460 sr.kudligi@karnataka.gov.in
253
ಜಿ.ನೋ.ಕ ಯಾದಗಿರಿ
ಯಾದಗಿರಿ ಸೈಯದ್ ಹುಸೇನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಹಿರಿಯ ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಯಾದಗಿರಿ, ತಹಶೀಲ್ ಕಚೇರಿ ಕಾಂಪೌಂಡ್, ಕೋರ್ಟ್ ರಸ್ತೆ, ಯಾದಗಿರಿ 585202 9480144562 sr.yadagiri@karnataka.gov.in
254 ಶಹಾಪುರ ವೆಂಕಣ್ಣ ಪ್ರ.ದ.ಸ / ಪ್ರಭಾರ ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಶಹಾಪುರ, ಐಸಿಐಸಿಐ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ, ಬಿ ಬಿ ರಸ್ತೆ, ಮುಸ್ಲಿಂ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರ ಕಟ್ಟಡ, ಶಹಾಪುರ 585223 9110446561 sr.shahapur@karnataka.gov.in
255 ಸುರಪುರ ಗುರುರಾಜ್ ಸಜ್ಜನ್, ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಸುರಪುರ, ಹಳೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಕಟ್ಟಡ, ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯಿತಿ ಎದುರು, ಶೋರಾಪುರ 585224 9900197614 sr.shorapura@karnataka.gov.in
256 ಹುಣಸಗಿ ಕಿಷನ್ ಸಿ ಚವನ್ , ಉಪನೋಂದಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪನೋಂದಣಿ ಕಛೇರಿ, ಹುಣಸಗಿ, ಕೆ.ಬಿ.ಜೆ.ಎನ್.ಎಲ್. ಕಛೇರಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ಹುಣಸಗಿ, ಸುರಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಯಾದಗಿರಿ-585215. 9448577262 sr.hunsagi@karnataka.gov.in

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 15-02-2024 04:56 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ನೋಂದಣಿ ಮತ್ತು ಮುದ್ರಾಂಕ ಇಲಾಖೆ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2024, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080